ผู้เขียน หัวข้อ: ทรงผมทอมเท่ๆ อีกแบบ  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ้าขุน

• เว็บมาสเตอร์
  • MyLike : 22
    • ทอม
ทรงผมทอมเท่ๆ อีกแบบ
« เมื่อ: 04-03-12, 01:44 »
วันนี้เอาใจสาวหล่อกันบ้างกับทรงผมทอมเท่ๆ ที่อาจจะทำให้สาว ๆ หลาย ๆ คนเกิดใจละลายก็ได้นะ ไม่ใช่แค่สาวหล่ออย่างเดียวเท่านั้นนะค่ะที่จะตัด ทรงผมทอมเท่ๆ ทรงนี้ได้ ผู้หญิงด้วยกันอย่างเราๆ ก็สามารถที่จะตัด ทรงผม ทรงนี้ได้เช่นเดียวกัน ถ้าคุณชอบ เอาเป็นว่า ผู้หญิงท่านใดชอบก็นำไปตัดกันดูแล้วกันนะจ๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04-03-12, 01:46 โดย เว็บมาสเตอร์ »